Lambun waje murabba'in rusted weatherproof karfe flower kwano
CORTEN STEEL shine mafi kyawun abu don ƙaddamar da iri, wanda aka ƙera don juriya na lalata da ƙarfi. Da farko yana kama da sauran masu shuka karafa, amma bayan ƴan kwanaki da aka yi amfani da shi sai ya fara samar da kariya mai kama da tsatsa. Wannan Layer yana hana kara lalacewa, kuma gaba ɗaya ta musamman ce, don haka yayin da kowace tukunya tayi kama da ɗaya, babu tukwane guda biyu daidai ɗaya.
Wannan kwandon ƙoƙon ƙarfe mai jujjuya yanayi mai murabba'i yana ƙirƙirar hoto mai ƙarfi a cikin wurin zama ko filin kasuwanci. Sun dace da bene, baranda, lambuna, filaye da hanyoyin shiga.
Ayyukanmu:
Babban fa'ida a gare ku shine samun cikakkiyar hanyar sarrafa cortan, wanda zai iya haifar da babban tanadi dangane da lokaci, ƙoƙari, farashi da sarrafa kayan. An sadaukar da mu don samar muku da ayyuka masu kyau masu zuwa:
1. Ba da shawarar ƙimar da ta dace na ƙarfe na yanayi don aikace-aikacenku ko buƙatunku
2. Bisa ga hali iya aiki da aesthetic hangen zaman gaba don samar da weatherproof karfe farantin kauri zaɓi makirci.
3. Bayar da shawarwari masu ma'ana don ƙirar tsarin Corten.
4. Kwararrun masu sassaucin ra'ayi, tare da dama na ƙirar ƙira, na iya tsara ayyukan fasaha masu gamsarwa.
5. Muna karɓar ƙananan umarni kuma muna fatan ƙarin haɗin gwiwa tare da ku.
Tambayoyin da ake yawan yi:
Q1: Shin ku kamfani ne na kasuwanci ko masana'anta?
A: Muna da masana'anta kuma muna samar da samfuran Corten. Muna da Sashen Talla na ƙasa da ƙasa kuma ana fitar da samfuranmu masu inganci a duk faɗin duniya saboda babban buƙatu da inganci mafi kyau.
Q2: Menene sharuɗɗan biyan kuɗi?
A: FOB, CFR, CIF da dai sauransu za a karɓa. Za ka iya zaɓar wanda ya fi dacewa kuma mai tasiri a gare ku.
Q3: Za ku iya ɗaukar ƙananan umarni?
A: Muna shirin kafa dangantaka na dogon lokaci tare da duk abokan ciniki masu yiwuwa a duniya, don haka ƙananan umarni suna da kyau a gare mu.