Ƙwallon wuta shine rami na wuta na karfe, amma fiye da ramin wuta, yana iya zama zane-zane don sararin samaniya wanda zai yaba kowane yanayi. Za ku ga cewa babu kwallayen ƙwallon wuta guda ɗaya, tunda kowace ƙwallon wuta ana zana ta ta hanyar wucin gadi sannan a yanka ta da kayan aiki don kada biyun su kasance daidai.
Daban-daban tare da ramin wuta mai ƙira, ƙwallon ƙwallon wuta na ƙarfe an ƙirƙira shi tare da ƙirar fasaha da ƙwarewar fasahar hannu. A matsayin ƙwararren corten karfe gida & masana'antun kayan lambu, AHL CORTEN ƙwararre ce wajen ƙirƙirar ƙira na musamman dangane da buƙatun abokan ciniki, ba da sabis na ƙwararru da na sirri don taimakawa ra'ayoyinsu su zama gaskiya.
Tun lokacin da aka samar da ƙwallon ƙwallon ƙafa na farko na ƙarfe na wuta a cikin 2009, AHL CORTEN ba ta daina yin sabbin abubuwa tare da sabbin kayayyaki na asali don wuraren waje, yanzu mun tsara fiye da nau'ikan 10 na ƙwallon wuta na corten karfe, tare da diamita tsakanin 600mm ~ 1200mm.
Sunan samfur |
Tsarin Tsarin Ƙarfe na Ƙarfe na Ƙarfe na Wuta a cikin Corten Karfe |
Sunan Alama |
AHL CORTEN |
Kayan abu |
Karfe Karfe/Weathering Karfe |
Girman |
Diamita: 600mm, 800mm, 1000mm, 1200mm |
Maganin Sama |
Pre-tsatsa, za a iya musamman |
Shiryawa |
Ciki: Takarda kumfa mai rigakafin sawa; Waje: Akwatin Karton |
MOQ |
1 pc |
OEM & ODM |
Akwai |
1.AHL CORTEN yana da manyan kayan hatimi da kayan walda ta atomatik. Muna amfani da welded maras kyau, yanke plasma na musamman na CNC, fasaha na hannu da tambarin inji a cikin tsarin masana'antu. Za a iya goge saman samfuran, fenti, lantarki da dai sauransu.
2.Muna da ƙwararrun injiniya da ƙwararrun ƙungiyar tallace-tallace don yi muku hidima, ko kuna son bespoke ko daidaitattun samfuran, kowane ma'aikatan AHL CORTEN za su gwada komai don taimaka muku.